สสอ.น้ำยืนงดการให้และรับของขวัญและของกำนัลทุกชนิด
โพสเมื่อ: 27 ธันวาคม, 2023 | | namyuensso
สำนักงานสาธารณสุขอำเภอน้ำยืน
รู้หน้าที่ สามัคคี มีวินัย ใช้คุณธรรม
เมื่อวันศุกร์ที่ 7 เมษายน 2560 นายชวน จันทร์เลื่อน สาธารณสุขอำเภอน้ำยืน และ นายสากล สีทากุล ผู้ช่วยสาธารณสุขอำเภอน้ำยืน พร้อมบุคลากรในสำนักงานสาธารณสุขอำเภอน้ำยืน เดินรณรงค์ในโครงการรณรงค์ป้องกันและควบคุมโรคไข้เลือดออกเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เนื่องในโอกาสมีพระชนมายุครบ 62 พรรษา (ฺBig Cleaning Day ครั้งที่ 1 ประจำปี 2560) อำเภอน้ำยืน จังหวัดอุบลราชธานี
พิธีลงนามบันทึกข้อตกลงคำรับรองปฏิบัติราชการ
ปีงบประมาณ 2560
สำนักงานสาธารณสุขอำเภอน้ำยืน จังหวัดอุบลราชธานี
วันที่ 7 พฤศจิกายน 2559
ประชุมขับเคลื่อนโครงการภาคภูมิแผ่นดินไทย
โดยความร่วมมือของ อสม.ระดับอำเภอ ปี 59