แผนโครงการและตัวชี้วัดกระทรวงสาธารณสุข 63
**********************
ดาวน์โหลด :คู่มือ
**********************
Ebook_moph_plan63V5สำนักงานสาธารณสุขอำเภอน้ำยืน
รู้หน้าที่ สามัคคี มีวินัย ใช้คุณธรรม
**********************
ดาวน์โหลด :คู่มือ
**********************
Ebook_moph_plan63V5สาธารณสุขอำเภอน้ำยืน นายชวน จันทร์เลื่อน ร่วมวางพวงมาลา เนื่องในวันปิยมหาราช ประจำปีงบ 2561
เมื่อวันจันทร์ที่ 23 ตุลาคม 2561 นายชวน จันทร์เลื่อน สาธารณสุขอำเภอน้ำยืน นายสากล สีทากุล พร้อมทั้งคณะบุคลากรสำนักงานสาธารณสุขอำเภอน้ำยืน ร่วมถวายพวงมาลา เนื่องในวันปิยมหาราช เพื่อน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 แห่งราชวงศ์จักรี
เมื่อวันที่ 26 มกราคม 2561 เวลา 09.00 น. นายชวน จันทร์เลื่อน สาธารณสุขอำเภอน้ำยืน ร่วมเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการส่งเสริมพัฒนาการเด็กปฐมวัย โดยมีครูพี่เลี้ยงจากแต่ล่ะตำบลในอำเภอน้ำยืน เข้าร่วมเพื่อรับฟังคำบรรยายจากท่านวิทยากรที่เดินทางมาจาก สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เพือมาทบทวนและให้ความรู้ในครั้งนี้ โดยในงานอบรมจัดขึ้นตลอดทั้งวัน